

ROZARI YA MTAKATIFU PEREGRINE

Rozari hii imetengenezwa na makundi 3 ya punje 7 na medali ya Mt. Peregrine.

Kwenye Medali/Msalaba Sali:

Ee Mungu, uliyependa kumpatia Mt. Paragrine Malaika wa kuongozana nae, Mama wa Mungu kama Mwalimu wake, na Yesu kama Tabibu wa magonjwa yake, tunaomba utujalie kupitia mastahili yake, tukiwa hapa duniani, tuweze kupenda Malaika walinzi wetu, Mama Maria Mbarikiwa, Bwana wetu, na utubariki daima. Tujalie tuweze kupokea mahitaji tunayoomba kupita Mt. Peregrine. Tunaomba hayo kwa Kristu Bwana wetu, amina.

Fungu la Kwanza

Baba Yetu x7

Mtakatifu Peregrine, Utuombee x1

Fungu la pili
Salamu Maria x7
Mtakatifu Peregrine Utuombee x1

Fungu la Tatu
Atukuzwe Baba x7
Mtakatifu Peregrine, Utuombee x1

Sala ya mwisho
Atukuzwe Baba x3
Mtakatifu Peregrine Ut
uombee